ราคา 5800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 138095.24 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Onyx Phahonyothin | ออนิกซ์ พหลโยธิน | ONYX Saphan khwai | ออนิกซ์ Saphan khwai | ONYX | onyx phaholyothin | ออนนิกซ์ พหลโยธิน

incube
0896669464
2022-09-12 17:21:02.0
เลขที่ประกาศ: 411098
รายละเอียดเพิ่มเติม

Reference : P29CR2207007
Project name : Onyx Phaholyothin
Bedroom : 1
Bathroom : 1
Area : 42
Sell Price : 5,800,000

-----------------------------
Incube Realty Co., Ltd.
Mobile : +66896669464

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ออนิกซ์ พหลโยธิน คอนโดใกล้ รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย ใกล้จตุจักรและ Big C สะพานควาย - คอนโด ขาย
Onyx Phahonyothin | ออนิกซ์ พหลโยธิน | ONYX Saphan khwai | ออนิกซ์ Saphan khwai | ONYX | onyx phaholyothin | ออนนิกซ์ พหลโยธิน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ออนิกซ์ พหลโยธิน | Onyx Phahonyothin

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
P29CR2207007 Onyx Phaholyothin 1 Bed Selling Price 5.8 Mb
ขาย 5800000.00 บาท
ให้เช่า Aspire Rama 4 ใกล้มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 230 เมตร
เช่า 11000.00 บาท
RKD-0504 ให้เช่าคอนโด The Waterford Diamond Tower ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ - คุณ ด็อง โทร 089 499 5694
เช่า 37000.00 บาท
For Rent Rhythm Sukhumvit 36 38 ตกแต่งสวยงาม ใกล้ BTS ทองหล่อ
เช่า 25000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด เอมเมอรัลด์ เรสซิเด้นท์ รัชดา Emerald Residence Ratchada - ใกล้ MRT ห้วยขวาง
เช่า 11000.00 บาท
ขายที่ดิน 14 ไร่ ติดถนนสาธารณะ เจ้าของที่ดินขายเอง ราคา 250000 บาทต่อไร่ อ.สีคิ้ว
ขาย 3500000.00 บาท
ให้เช่า Rhythm สุขุมวิท50 32,000บาท 45ตรม บิวอินจัดเต็ม เฟอร์ครบ เดินทางสะดวกใกล้ BTS อ่อนนุช
เช่า 32000.00 บาท
Duplex 4 bedroom for rent in prime ekamai location with large balcony with spectacular city view
เช่า 100000.00 บาท
ให้เช่า Wish Signature Midtown Siam (วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม) ชั้น21 ทิศใต้
เช่า 24500.00 บาท
ให้เช่า คอนโด M604 The Seed Mingle สาทร - สวนพลู 42.3 ตรม
เช่า 22000.00 บาท
clear